मोहोळ तालुका कातेवाडी येथे ग्रा.पं.निवडणुकीचा नारळ फोडून प्रचारास सुरुवात

मोहोळ तालुका कातेवाडी येथे ग्रा.पं.निवडणुकीचा नारळ फुटला

कातेवाडी येथे ग्रा.प पंचवार्षिक निवडणूकी निमित्त श्रीभैरवनाथ मंदिर येथे प्रचाराचा शुभारंभ झाला….या वेळी मा.सरपंच सिताराम मासाळ,मा.सरपंच बंडु वाघमोडे,मा.उ.सरपंच संभाजी मासाळ,मा.उ.सरपंच विष्णु मासाळ,राऊ क्षिरसागर,दाजी मासाळ,संतोष चौगुले,मधुकर क्षिरसागर,नवनाथ क्षिरसागर,पवन पाटील,चंद्रकांत वाघमोडे,राजु काळे,नामदेव वाघमोडे,बिरुदेव वाघमोडे,सोमनाथ मासाळ,अभिजीत मासाळ,बाळासाहेब पाटील ,आबास वाघमोडे,बिरुदेव मासाळ,श्रीमंत मासाळ,अतुल मासाळ,म्हाळाप्पा वाघमोडे,अभिमान वाघमोडे,बाळु मासाळ,संपत मासाळ,किसन धोटे सचिन मासाळ,रवि धोटे,भगिरथ पाटील…….

16 thoughts on “मोहोळ तालुका कातेवाडी येथे ग्रा.पं.निवडणुकीचा नारळ फोडून प्रचारास सुरुवात

Leave a Reply

Your email address will not be published.

ताज्या बातम्या

error: Content is protected !!